FOMU YA MKATABA WA UTENGENEZAJI WA SAMANI

A:  MASHARTI MAALUM YA MKATABA
1 MWAJIRI VETA MAKAO MAKUU,
S. L. P. 802,
Dodoma - Tanzania
2 |JINA NA ANWANI YA | Jina: MKUU WA CHUO-TANGA RVTSC
Mwajiriwa Anwani: 1204-TANGA
Simu: 027 2644271
3 ENEO LA KAZ] TANGA RVTSC
4 MAELEZO YA KAZI KWA | Kutengeneza samani ya chuo kimoja (1) cha
UFUPI wilaya ya Mkinga
5 | GHARAMA ZA KAZ] 26,310,000/=
6 MUDA WA MKATABA ; ni | Tarehe ya Kuanza Kazi 1/03/2022
:(ntj:aziiniwsait:wa $I)<ata1t-:1ngu Tarehe ya Kumaliza Kazi 30/09/2022
7 | MASHARTI YA MALIPO: e 50% YA MALIPO YA KAZI HIl YATALIPWA

MWANZONI MWA KAZI NA 350% YA MALIPO
ITALIPWA BAADA YA KAZ| KUKAMILIKA.




B:  MASHARTI YA JUMLA MKATABA

1) Mtengenezaji atapatiwa vifaa vyote vya kutengenezea samani hizi
ikiwemo mbao, vyuma na vifaa vinginevyo.

2) Mwajiriwa/fundi atatakiwa kutoa taarifa ya matumizi ya vifaa
vyote alivyokabidhiwa kwa ajili ya kazi hii.

3) Mwajiriwa/fundi atalazimika kufanya marekebisho yeyote
yatakayojitokeza wakati wa utekelezaji kama sehemu vya
maboresho Mwajiri.

4) hatahusika na hasara yeyote itakayojitokeza kutokana na utaratibu
mbovu wa ufanyaji kazi.

5) Mwajiriwa anatakiwa kutumia nguvu ya ndani na wanafunzi
wanaofanya mafunzo kwa vitendo katika utekerezaji wa mradi huu.

6) Mwajiriwa atatakiwa kufanya kazi muda wa ziada ili kuhakikisha
mradi huu unakamilika ndani ya muda uliopangwa.
7) Mwajiriwa/fundi atasambaza samani katika kituo husika.

8) Uvunjwaji wa  Mkataba: Mkataba  utavunjwa  iwapo;
Mwajiriwa/fundi atashindwa kukamilisha kazi iliyotarajiwa kwa
muda na ubora uliopangwa, Mwajiriwa atatakiwa kurudisha
gharama zote zilizoingia.

9) Mkataba huu unaongozwa na sheria ya Tanzania.
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